Fjölmiðlatorg

100 skráðir til leiks í Alvogen Midnight Timetrial

Skrifað 11.6.2014 í: Hjólamót 2014

Einvala lið hjólreiðamanna og -kvenna er nú skráð til leiks í Alvogen Midnight Timetrial. Skráning stóð aðeins yfir í fjóra tíma en þá höfðu öll sæti keppninnar verið skipuð. Alls munu 40 keppa í þríþrautarflokki en 60 keppendur eru skráðir í götuhjólaflokk.  

Einvala lið hjólreiðamanna og -kvenna er nú skráð til leiks í Alvogen Midnight Timetrial. Skráning stóð aðeins yfir í fjóra tíma en þá höfðu öll sæti keppninnar verið skipuð. Alls munu 40 keppa í þríþrautarflokki en 60 keppendur eru skráðir í götuhjólaflokk.  

Þátttakendur sem skráðir eru í Alvogen Midnight Timetrial eru:

Þríþrautarflokkur karla

Nafn keppandaFélagFlokkur
Arnar Geirsson Tindur Þríþrautarflokkur
Árni Már Jónsson HFR Þríþrautarflokkur
Bjarki Freyr Rúnarsson Ægir-Þríþraut Þríþrautarflokkur
Egill Valur Hafsteinsson 3SH Þríþrautarflokkur
Erlendur Birgisson Ægir-Þríþraut Þríþrautarflokkur
Fjalar Jóhannsson Ægir-Þríþraut Þríþrautarflokkur
Geir Ómarsson Ægir-Þríþraut Þríþrautarflokkur
Gísli Ólafsson HFR Þríþrautarflokkur
Guðjón Karl Traustason Ægir-Þríþraut Þríþrautarflokkur
Guðlaugur Egilsson 3SH Þríþrautarflokkur
Guðmundur Herbert Bjarnason 3SH Þríþrautarflokkur
Gunnar Stefánsson 3SH Þríþrautarflokkur
Hafsteinn Ægir Geirsson Tindur Þríþrautarflokkur
Hákon Hrafn Sigurðsson 3SH Þríþrautarflokkur
Hörður Karlsson 3SH Þríþrautarflokkur
Ingvar Ómarsson Tindur Þríþrautarflokkur
Jakob Antonsson Hjólamenn Þríþrautarflokkur
Jens Viktor Kristjánsson Ægir-Þríþraut Þríþrautarflokkur
Magnús Fjalar Guðmundsson HFR Þríþrautarflokkur
Óðinn Einarsson Hjólamenn Þríþrautarflokkur
Pétur Einarsson Hjólamenn Þríþrautarflokkur
Rúnar Örn Ágústsson 3SH Þríþrautarflokkur
Sigurður Hansen Ægir-Þríþraut Þríþrautarflokkur
Sigurgeir Agnarsson Hjólamenn Þríþrautarflokkur
Stefán Guðmundsson Tindur Þríþrautarflokkur
Torben Gregersen 3SH Þríþrautarflokkur
Trausti Valdimarsson Ægir-Þríþraut Þríþrautarflokkur
Victor Þór Sigurðsson Bjartur Þríþrautarflokkur
Viðar Bragi Þorsteinsson Hjólamenn Þríþrautarflokkur
Örn Sigurðsson Hjólamenn Þríþrautarflokkur


Þríþrautarflokkur kvenna

Nafn keppandaFélagFlokkur
Alma María Rögnvaldsdóttir 3SH Þríþrautarflokkur
Ása Magnúsdóttir Hjólamenn Þríþrautarflokkur
Birna Björnsdóttir 3SH Þríþrautarflokkur
Halldóra Gyða Matthíasdóttir Proppé Hjólamenn Þríþrautarflokkur
Kristín Laufey Steinadóttir 3SH Þríþrautarflokkur
María Ögn Guðmundsdóttir Tindur Þríþrautarflokkur
Stefanie Gregersen 3SH Þríþrautarflokkur


Götuhjólaflokkur karla

Nafn keppandaFélagFlokkur
Ari Eyberg Ægir-Þríþraut Götuhjólaflokkur
Ágúst Kristinsson Ægir-Þríþraut Götuhjólaflokkur
Ármann Gylfason HFR Götuhjólaflokkur
Árni Einarsson Hjólamenn Götuhjólaflokkur
Ásgeir Már Arnarsson HFR Götuhjólaflokkur
Bjarni Birgisson HFR Götuhjólaflokkur
Bjarni Garðar Nicolaisson 3SH Götuhjólaflokkur
Davíð Þór Sigurðsson HFR Götuhjólaflokkur
Einar Karlsson Tindur Götuhjólaflokkur
Einar Kristinsson Hjólamenn Götuhjólaflokkur
Elvar Örn Reynisson HFR Götuhjólaflokkur
Finnbogi Gylfason 3SH Götuhjólaflokkur
Gísli Reynisson Tindur Götuhjólaflokkur
Guðmundur B. Friðriksson HFR Götuhjólaflokkur
Guðmundur Guðnason 3SH Götuhjólaflokkur
Guðmundur Sveinsson HFR Götuhjólaflokkur
Guðmundur Þorleifsson 3SH Götuhjólaflokkur
Halldór Kristjánsson Tindur Götuhjólaflokkur
Haraldur Njálsson Bjartur Götuhjólaflokkur
Helgi Hjólasprettur Berg Friðþjófsson HFR Götuhjólaflokkur
Helgi Páll Einarsson Tindur Götuhjólaflokkur
Hjalti Hjartarson HFR Götuhjólaflokkur
Hreiðar Páll Haraldsson HFR Götuhjólaflokkur
Ívar Trausti Jósafatsson Hjólamenn Götuhjólaflokkur
Jóhann Sigurjónsson HFR Götuhjólaflokkur
Jón Halldór Unnarsson Hjólamenn Götuhjólaflokkur
Kári Steinar Karlsson Ægir-Þríþraut Götuhjólaflokkur
Kristján Ö. Kristjánsson Tindur Götuhjólaflokkur
Magnus Rannver Rafnsson HFR Götuhjólaflokkur
Marteinn Sigurðarson Ægir-Þríþraut Götuhjólaflokkur
Ólafur J. Stefánsson Tindur Götuhjólaflokkur
Ólafur Þór Magnússon Hjólamenn Götuhjólaflokkur
Óskar Ómarsson Tindur Götuhjólaflokkur
Pétur Þór Hall Guðmundsson HFR Götuhjólaflokkur
Ragnar Viktor Hilmarsson Hjólamenn Götuhjólaflokkur
Reynir Magnússon HFR Götuhjólaflokkur
Róbert Pétursson Bjartur Götuhjólaflokkur
Stefán Ákason Tindur Götuhjólaflokkur
Stefán Reynisson 3SH Götuhjólaflokkur
Steinar Þór Guðleifsson Ægir-Þríþraut Götuhjólaflokkur
Sævar Pétursson 3SH Götuhjólaflokkur
Sævar Örn Sævarsson Tindur Götuhjólaflokkur
Sæþór Ólafsson Ægir-Þríþraut Götuhjólaflokkur
Þorvaldur Daníelsson Tindur Götuhjólaflokkur
Þórður Þrastarson Tindur Götuhjólaflokkur


Götuhjólaflokkur kvenna

Nafn keppandaFélagFlokkur
Sigríður Bryndís Stefánsdóttir Ægir-Þríþraut Götuhjólaflokkur
Guðrún Sigurðardóttir HFR Götuhjólaflokkur
Sigrún Erlendsdóttir Ægir-Þríþraut Götuhjólaflokkur
Guðbjörg Halldórsdóttir HFR Götuhjólaflokkur
Ása Guðný Ásgeirsdóttir HFR Götuhjólaflokkur
Ebba Særún Brynjarsdóttir 3SH Götuhjólaflokkur
Hrefna Bjarnadóttir HFR Götuhjólaflokkur
Lilja Birgisdóttir Tindur Götuhjólaflokkur
Margrét Valdimarsdóttir Hjólamenn Götuhjólaflokkur
Ásdís Kristjánsdóttir 3SH Götuhjólaflokkur
Anna Helgadóttir Hjólamenn Götuhjólaflokkur
Nanna Jónsdóttir 3SH Götuhjólaflokkur
Svana Huld Linnet 3SH Götuhjólaflokkur
Ólöf Pétursdóttir Tindur Götuhjólaflokkur

 

Skráning fór fram á vef Þríkó.